



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA



Tovuti:

TANGAZO

KUFUNGUA DIRISHA LA MTHANI WA USAJILI APRILI 2024

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu wataalam wote ambao wana usajili wa awali ulioisha muda wake (Miezi 12) wafanye maombi ya mthani wa usajili wa kudumu. Aidha, wanapaswa kuzingatia yafuatayo;

1. Dirisha litafunguliwa tarehe 27.02.2024 Saa 04:30 Asubuhi na kufungwa tarehe 25.03.2024.
2. Wote wenye usajili wa awali ulioisha muda wake mnasisitizwa kufanya maombi ya mitihani ili kuweza kupata usajili wa kudumu.
3. Maombi ya mitihani yatafanyika kupitia mfumo wa usajili wa Wataalam wa afya (hprs.moh.go.tz). Hivyo Waombaji wote mnasisitizwa kutumia akaunti mlizotumia kufanya maombi ya usajili wa awali (PRP).
4. Maombi ya mitihani yatakamilika baada ya kupata *control* namba na kulipia, hakikisha unapata *control* namba na kufanya malipo mapema kabla ya dirisha kufungwa.
5. Namba za mitihani zinapatikana kwenye akaunti ya kila Mwombaji siku 7 kabla ya kuanza mitihani ambayo ratiba yake itatoka siku za karibuni.
6. Waliopata usajili wa awali kabla ya Oktoba 2021, wameshatumiwa ujumbe wa kuingia kwenye akaunti zao kujaza taarifa zote na pale dirisha litakapofunguliwa wafanye maombi ya kuchagua kituo. Kama ulituma taarifa zako kwa ajili ya kuingizwa kwenye mfumo ili kuwezesha ufanye maombi ya mitihani na hujapokea ujumbe wa kukuruhusu uingie kwenye mfumo, tunaomba utume tena ujumbe wako Kwenda namba 0734005777 kabla ya tarehe 05.03.2024

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
26.02.2024

